Diễn đàn Jiro King Dom
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Jiro King Dom

Những ai yêu thích Jiro và là thành viên cũ của JVF

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Không được post bài 1 dòng,spam,không dấu,dùng ngôn ngữ chat.Không được post bài gây mất tình đoàn kết và bài thiếu lành mạnh.Các hình ảnh,tin tức,clip,MV,lyrics...lấy từ nơi khác phải ghi rõ Cre.Nếu các bạn còn chưa hiểu rõ về forum thì xin hãy đọc nội quy chỗ thông báo để nắm rõ hơn.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» [Long fic] Tuyết - Băng - Khiết
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyTue Oct 01, 2013 10:46 am by heo1409

» Black + White = Gray
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyThu Oct 08, 2009 2:54 pm by Pinky263

» Về việc Fah qua Việt Nam,các bạn có muốn đi xem không?
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptySat Oct 03, 2009 7:59 pm by heo1409

» Vào tháng này,Fah sẽ đến VN?
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptySat Oct 03, 2009 12:18 pm by rachel

» Tổng hợp clip momo love_clip trailer mới ( up clip ở đây )
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyFri Oct 02, 2009 9:26 am by junni_fah

» Bubest's family
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyThu Oct 01, 2009 7:41 pm by nhoc_love_ahbu

» Nơi đăng kí các topic mới ....
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyThu Sep 24, 2009 4:11 pm by junni_fah

» [24/9/09] DD quảng cáo Kappa ^^
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyThu Sep 24, 2009 4:09 pm by junni_fah

» Super Junior M
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptyThu Sep 24, 2009 3:43 pm by junni_fah

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Vào tháng này,Fah sẽ đến VN?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
rachel
Jiro Wang là anh nào thế?
Jiro Wang là anh nào thế?

Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? Vide
Bài gửiTiêu đề: Vào tháng này,Fah sẽ đến VN?   Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? EmptySat Oct 03, 2009 12:18 pm

Nếu vào tháng 12 sắp tới ,Phi Luân Hải đến biểu diễn ở TP Hồ Chí Minh.bạn có sẵn sàng chi 1 số tiền để có được tấm vé và cùng hòa nhập vào đêm nhạc duy nhất với thần tượng của mình không?...
Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? 356183
Thông Tin mới đây

Giá vé trung bình thấp nhất cho show diễn của FAH từ 600k đến cao nhất 1500k….mà chỉ được tham gia thôi thì bạn có thấy hơi vượt xa với khả năng của mình không?

Nhưng..có 1 giải pháp perfect ,vì các bạn…
Đó là khi bạn mua sản phẩm ở các cửa hàng của nhãn hàng Kappa Hoàng Phúc với bill tính tiền trên 3 triệu,bạn sẽ được tặng vé để enjoy show của Phi Luân Hải…Vừa được mặc hàng Kappa,vừa được free vé..còn gì tuyệt với bằng?..

Thông qua đề xuất,công ty đã quyết định nhân rộng sự ưu ái này cho toàn thể các fan của Fah……….bao gồm FRHVN,ABHVN và những forum của Jiro,Chun,Cal nếu có...
sẽ được giảm 500k cho mỗi phiếu tính tiền khi mua sản phẩm.Vây là với 2 triệu 5…bạn sẽ có sản phẩm của Kappa vừa có được chiếc vé đắt nhất trị giá 1 triệu 500 ngàn đồng…

hãy tưởng tượng bạn và Phi Luân Hải là 1 trong trang phục của Kappa….còn gì sung sướng bằng khi được mặc trang phục giống như Phi Luân Hải và cháy cùng các anh ấy trong show diễn duy nhất vào tháng 12 này tại tp HCM.... Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? 29550

Bạn sẽ làm các anh ấy chú ý khi cùng là tín đồ của Kappa đấy…biết đâu may mắn được chọn lên sân khấu để giao lưu và chụp ảnh nhỉ?..hehehe… Vào tháng này,Fah sẽ đến VN? 743672

Vì thế hãy nhanh chân lên đến các cửa hàng của Kappa để chọn cho mình những sản phẩm ưng ý nhất để chuận bị hòa mình và máu cùng Phi Luân Hải vào tháng 12 này nha
Chương trình mua hàng và nhận vé bắt đầu vào giữa tháng 10…và số lượng vé đổi có hạn bạn nhé..
……………….
https://www.facebook.com/pages/KAPPA/131259819212
Hãy vào facebook của Kappa để become a fan… bạn sẽ được nhiều lợi ích khi là thành viên của gia đình Kappa…
chúng tôi sẽ lấy đó làm căn cứ cho việc giảm 500k cho bạn trở thành fan của Kappa trên facebook..
và sau khi become a fan..các bạn hãy mail cho mình để mình đối chiếu và book vào danh sách..or các bạn có thể contact admin để làm 1 danh sách chung..sau đó gửi 1 lúc cho mình..

Thông tin sẽ được update liên tục…nhớ vào xem thường xuyên nha
Có j thắc mắc hãy gửi mail đến
shoponline.kappa@gmail.com

ADMIN CÓ ĐỌC DC LIÊN LẠC MÌNH GẤP NHA.....

Vào tháng này,Fah sẽ đến VN?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Upanh.com